అండర్ వాటర్ పోటోగ్రఫీ పోటీలు -ఫొటోలు


అండర్ వాటర్ ఫొటో గ్రఫీ పోటీలో వివిధ మెడళ్లు గెలుచుకున్న ఫొటోలివి. ‘అండర్ వాటర్ పొటోగ్రఫీ వెబ్ సైట్, ప్రతి సంవత్సరం పోటీలు నిర్వహిస్తుంది. అనేక కేటగిరీల్లో పోటీలు జరిపి గోల్డ్, సిల్వర్, బ్రాంజ్ మెడల్స్ ను బహూకరిస్తుంది. ప్రపంచం మొత్తం నుండి ఈ వెబ్ సైట్ నిర్వహించే పోటీల్లో పాల్గొంటారు. ఈ సారి 130 దేశాల నుండి 11.000 కి పైగా ఫొటోలు పోటీలకోసం సమర్పించబడ్డాయి. అందులో కొన్నింటిని ఎన్నిక చేసి టెలిగ్రాఫ్ పత్రిక ప్రచురించింది. అవే ఇవి.

టాప్ సైడ్, ఓవర్/అండర్ వాటర్, మెరైన్ లైఫ్, మేక్రో స్విమ్మింగ్, నాట్ స్విమ్మింగ్, వైడ్ యాంగిల్ – రెక్స్, నేచురల్ లైట్, డైవర్స్ మొదలైన విభాగాల్లో నిర్వహించే ఈ పోటీలు నీటికి సంబంధించి లోపలా బయటా జీవులు సాగించే జీవనాన్ని ప్రతిబింబిస్తాయి.

2 thoughts on “అండర్ వాటర్ పోటోగ్రఫీ పోటీలు -ఫొటోలు

  1. జలాంతర్భాగ దృశ్యాలను చక్కటి కోణం, లైటింగ్ తో తీసిన ఈ ఫొటోలన్నీ కనువిందుగా ఉన్నాయి! తపన, శ్రమ పడి అభిరుచితో తీస్తే తప్ప ఇలాంటి గొప్ప ఫొటోలు రావు.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s