ఖురాన్ దహనంపై ఆఫ్ఘన్ల నిరసనలు -ఫొటోలు


ఆఫ్ఘనిస్ధాన్ లోని అమెరికా సైనిక స్ధావరంలో సైనికులు ఖురాన్ ప్రతులను దగ్ధం చేయడంతో వారం రోజుల నుండి అక్కడ ప్రజల నిరసనలు వెల్లువెత్తాయి. ఆదివారం ఇద్దరు సీనియర్ అమెరికా సైనికాధికారులను ఆఫ్ఘన్ పోలీసు కాల్చి చంపాడు. శనివారం నిరసనకారులు విసిరిన గ్రేనేడ్ పేలి పది మందికి పైగా అమెరికా సైనికులు, అధికారులు గాయపడ్డారు. నిరసన ప్రదర్శనలపై ఆఫ్ఘన్ పోలీసులు జరిపిన కాల్పుల్లో ఇప్పటికి పాతిక మందికి పైగా నిరసనకారులు ప్రాణాలు కోల్పోయారు. అమెరికా అధ్యక్షుడు ఒబాబా తో సహా ఖురాన్ దహనానికి క్షమాపణ చెప్పినప్పటికీ ఈ నిరసనలు ఆగడం లేదు. ఊ ఫొటోలను ‘డెయిలీ మెయిల్’ అందించింది.

 

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s